Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์
เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
08:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 1 คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 1 คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยมหิดล
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 1 คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 1 คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 2 คู่ที่ 5
สถาบันการพลศึกษา vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 2 คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 2 คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบที่ 2 คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 2 คู่ที่ 9
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 2 คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 2 คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ vs สถาบันการพลศึกษา
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบที่ 2 คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยบูรพา
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด - ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด-พุ่มเซ่ - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด-พุ่มเซ่ - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด-พุ่มเซ่ - คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
08:00
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
แบดมินตัน - คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
เทศบาลวารินชำราบ
09:00
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย W31 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยศรีปทุม vs สถาบันการพลศึกษา
หาดคูเดื่อ
09:00
ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย W31 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
09:00
แฮนด์บอล - ทีมหญิง สาย W23 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
09:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
09:00
เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย M37 รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
09:00
เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย M38 รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
09:00
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย W29 รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
09:00
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย W30 รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
09:00
เทนนิส - ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี vs สถาบันการพลศึกษา
เทศบาลวารินชำราบ
09:00
เทนนิส - หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต vs สถาบันการพลศึกษา
เทศบาลวารินชำราบ
09:00
เทนนิส - คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
เทศบาลวารินชำราบ
09:00
วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
09:30
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
เทศบาลวารินชำราบ
10.00
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
เทศบาลวารินชำราบ
10:00
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย W31 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม
หาดคูเดื่อ
10:00
ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย W15 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 15
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย vs สถาบันการพลศึกษา
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
10:00
ฮอกกี้ - ทีมกลางแจ้ง หญิง 6 คน สาย W12 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
10:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:00
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย สาย M19 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
โรงเรียนปทุมพิทยาคม
10:00
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย A รอบแรก คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:04
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย B รอบสอง คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย vs มหาวิทยาลัยรังสิต
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:12
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย A รอบแรก คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:18
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย B รอบแรก คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:21
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย A รอบแรก คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:30
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:30
ฟุตซอล - ทีมชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยธนบุรี vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
10:30
ฮอกกี้ - ทีมกลางแจ้ง หญิง 11 คน สาย W9 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
10:30
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย W31 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยศรีปทุม vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
10:35
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย B รอบแรก คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:44
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย A รอบสอง คู่ที่ 6
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
10:55
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย A รอบสอง คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยขอนแก่น vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11.00
แบดมินตัน - หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
เทศบาลวารินชำราบ
11.30
แบดมินตัน - ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
เทศบาลวารินชำราบ
11:00
แฮนด์บอล - ทีมชาย สาย M19 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 19
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
11:00
ฮอกกี้ - ทีมกลางแจ้ง ชาย 6 คน สาย M12 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
11:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 4
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 4
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 4
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:00
เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
11:00
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย W31 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 31
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
11:10
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย B รอบสอง คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:13
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย B สาย A รอบแรก คู่ที่ 10
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:26
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย A รอบสอง คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
11:37
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย A รอบสอง คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
12:00
ฮอกกี้ - ทีมกลางแจ้ง ชาย 11 คน สาย M28 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 26
สถาบันการพลศึกษา vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
12:03
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย B รอบสอง คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
12:13
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย B รอบสอง คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยรังสิต vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:00
ฟุตบอล - ทีมชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 39
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
13:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 5
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 5
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบคัดเลือก 5
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:19
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B สาย A รอบแรก คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:23
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B สาย A รอบแรก คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:36
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B สาย B รอบแรก คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยรังสิต vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:43
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย A รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
13:59
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A สาย B รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยรังสิต vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 6
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 6
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบคัดเลือก 6
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:10
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย B สาย A รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 20
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยรังสิต
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:14
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย B สาย B รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยขอนแก่น vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:16
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย A รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:22
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A สาย B รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:30
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B สาย A รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:44
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B สาย B รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 25
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:47
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย A รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
14:59
ยูโด - ต่อสู้ทีมชาย B รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยรังสิต vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบรองชนะเลิศ
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบรองชนะเลิศ
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบรองชนะเลิศ
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบรองชนะเลิศ
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:03
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง A รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
15:14
ยูโด - ต่อสู้ทีมหญิง B รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ vs สถาบันการพลศึกษา
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
16:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน ชาย รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
16:00
ลอนโบลว์ส (สาธิต) - ทีม 3 คน หญิง รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
รายการแข่งขันทั้งหมดในวันนี้
สรุปเหรียญรางวัล
รวม
1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
96
39
21
156
2
สถาบันการพลศึกษา
53
55
57
165
3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
50
48
61
159
4
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
35
13
20
68
5
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
21
15
14
50
6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
19
34
50
103
7
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
14
36
47
97
8
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
12
10
19
41
9
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
11
5
13
29
10
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
8
4
21
33
รวม
413
415
650
1478