1 |
14:00 |
กรีฑา ขว้างจักร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
2 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
3 |
14:30 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
4 |
14:30 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
5 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
6 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
7 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
8 |
15:20 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
9 |
15:30 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
10 |
15:30 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
11 |
15:30 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
12 |
15:30 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 4 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
13 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
14 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
15 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
16 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 4 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
17 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 5 |
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
18 |
16:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
19 |
16:30 |
กรีฑา วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
20 |
17:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
21 |
17:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
22 |
17:50 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
23 |
18:20 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|