1 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย G |
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
2 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย H |
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
vs มหาวิทยาลัยทักษิณ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
3 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
4 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
vs มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
5 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
6 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs สถาบันการพลศึกษา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
7 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
8 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
9 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย E |
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
10 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
สาย F |
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
11 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย C |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
12 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
สาย C |
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
vs มหาวิทยาลัยพะเยา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
13 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
14 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
15 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
สาย G |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
16 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
สาย H |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
17 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
18 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
19 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
20 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
21 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs มหาวิทยาลัยบูรพา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
22 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
23 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย C |
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
24 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
25 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
สาย M25 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
vs มหาวิทยาลัยแม่โจ้ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
26 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 26 |
สาย M26 |
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
27 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
สาย W25 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
28 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 26 |
สาย W26 |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
29 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 27 |
สาย W27 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
30 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 28 |
สาย W28 |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
31 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 27 |
สาย M27 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
32 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 28 |
สาย M28 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
33 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 29 |
สาย M29 |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
34 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 30 |
สาย M30 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
35 |
18:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 31 |
สาย M31 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
36 |
18:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 32 |
สาย M32 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|