1 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 29 |
สาย W29 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
2 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 30 |
สาย W30 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
3 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 33 |
สาย M33 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
vs มหาวิทยาลัยทักษิณ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
4 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 34 |
สาย M34 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
5 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 35 |
สาย M35 |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
6 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 36 |
สาย M36 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
7 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 31 |
สาย W31 |
สถาบันการพลศึกษา
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
8 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
9 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
10 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย C |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
11 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
12 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
13 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
14 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 37 |
สาย M37 |
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
15 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 38 |
สาย M38 |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
16 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
17 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
18 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย E |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
19 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย F |
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
20 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย G |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
21 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย H |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
22 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย C |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
23 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย C |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
24 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
25 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย D |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|