1 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 37 |
สาย M37 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
2 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 38 |
สาย M38 |
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
3 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 29 |
สาย W29 |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
4 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 30 |
สาย W30 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
5 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 39 |
สาย M39 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
6 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 31 |
สาย W31 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
7 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
- |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
8 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 2 |
- |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยมหิดล |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
9 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 3 |
- |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
10 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 4 |
- |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
11 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 5 |
- |
สถาบันการพลศึกษา
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
12 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 6 |
- |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
13 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 7 |
- |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
14 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 8 |
- |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
15 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 9 |
- |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 10 |
- |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
17 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 11 |
- |
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs สถาบันการพลศึกษา |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
18 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 12 |
- |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยบูรพา |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
19 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
20 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
21 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
22 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
23 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
24 |
08:00 |
เทควันโด ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
25 |
08:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
26 |
08:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
27 |
08:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
28 |
08:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
29 |
09:00 |
เทนนิส ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs สถาบันการพลศึกษา |
เทศบาลวารินชำราบ |
30 |
09:00 |
เทนนิส หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
vs สถาบันการพลศึกษา |
เทศบาลวารินชำราบ |
31 |
09:00 |
เทนนิส คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
เทศบาลวารินชำราบ |
32 |
09:00 |
บาสเกตบอล ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 69 |
สาย W31 |
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
33 |
10:30 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 70 |
สาย M39 |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
34 |
09:00 |
แบดมินตัน คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
เทศบาลวารินชำราบ |
35 |
09:30 |
แบดมินตัน หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
เทศบาลวารินชำราบ |
36 |
10.00 |
แบดมินตัน ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เทศบาลวารินชำราบ |
37 |
11.00 |
แบดมินตัน หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เทศบาลวารินชำราบ |
38 |
11.30 |
แบดมินตัน ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2 |
เทศบาลวารินชำราบ |
39 |
09:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 69 |
สาย W31 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
40 |
10:30 |
ฟุตซอล ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 70 |
สาย M39 |
มหาวิทยาลัยธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
41 |
10:00 |
ฟุตบอล ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
สาย W15 |
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
vs สถาบันการพลศึกษา |
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด |
42 |
13:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 39 |
สาย M39 |
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด |
43 |
10:00 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
44 |
10:04 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบสอง |
คู่ที่ 8 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
45 |
10:12 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
46 |
10:18 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
47 |
10:21 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
48 |
10:35 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
49 |
10:44 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบสอง |
คู่ที่ 6 |
สาย A |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
50 |
10:55 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบสอง |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
51 |
11:10 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบสอง |
คู่ที่ 9 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
52 |
11:13 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย B |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย A |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
53 |
11:26 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบสอง |
คู่ที่ 11 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
54 |
11:37 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบสอง |
คู่ที่ 12 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
55 |
12:03 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบสอง |
คู่ที่ 13 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
56 |
12:13 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบสอง |
คู่ที่ 14 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
57 |
13:19 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
58 |
13:23 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
59 |
13:36 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
60 |
13:43 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
61 |
13:59 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
62 |
14:10 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 20 |
สาย A |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
63 |
14:14 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 21 |
สาย B |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
64 |
14:16 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 22 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
65 |
14:22 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 23 |
สาย B |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
66 |
14:30 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 24 |
สาย A |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
67 |
14:44 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 25 |
สาย B |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
68 |
14:47 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย A |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 26 |
- |
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
69 |
14:59 |
ยูโด ต่อสู้ทีมชาย B |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
- |
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
70 |
15:03 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง A |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 28 |
- |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
71 |
15:14 |
ยูโด ต่อสู้ทีมหญิง B |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 29 |
- |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs สถาบันการพลศึกษา |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
72 |
10:00 |
รักบี้ฟุตบอล ประเภท 15 คน - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
สาย M19 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
73 |
08:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 1 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
74 |
08:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 1 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
75 |
08:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 1 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
76 |
09:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 2 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
77 |
09:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 2 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
78 |
09:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 2 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
79 |
09:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 3 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
80 |
10:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 3 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
81 |
10:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 3 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
82 |
11:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 4 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
83 |
11:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 4 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
84 |
11:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 4 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
85 |
13:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 5 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
86 |
13:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 5 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
87 |
13:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบคัดเลือก 5 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
88 |
14:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 6 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
89 |
14:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 6 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
90 |
14:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบคัดเลือก 6 |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
91 |
15:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
92 |
15:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
93 |
15:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
94 |
15:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
95 |
16:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ) |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
96 |
16:00 |
ลอนโบลว์ส (สาธิต) ทีม 3 คน หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ) |
|
- |
|
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
97 |
09:00 |
วอลเลย์บอล ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 69 |
สาย M39 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
98 |
10:30 |
วอลเลย์บอล ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 70 |
สาย W31 |
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
99 |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 69 |
สาย M39 |
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs สถาบันการพลศึกษา |
หาดคูเดื่อ |
100 |
10:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 70 |
สาย W31 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ
vs มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
หาดคูเดื่อ |
101 |
10:00 |
ฮอกกี้ ทีมกลางแจ้ง หญิง 6 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 23 |
สาย W12 |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
102 |
10:30 |
ฮอกกี้ ทีมกลางแจ้ง หญิง 11 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 25 |
สาย W9 |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
103 |
11:00 |
ฮอกกี้ ทีมกลางแจ้ง ชาย 6 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 24 |
สาย M12 |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
104 |
12:00 |
ฮอกกี้ ทีมกลางแจ้ง ชาย 11 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 26 |
สาย M28 |
สถาบันการพลศึกษา
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา) |
105 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 23 |
สาย W23 |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs สถาบันการพลศึกษา |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
106 |
11:00 |
แฮนด์บอล ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
สาย M19 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยสวนดุสิต |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|