No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
ปันจักสีลัต - เดี่ยวปันจักลีลา ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2 |
09:00 |
ปันจักสีลัต - เดี่ยวปันจักลีลา หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
3 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
4 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
5 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
6 |
09:00 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
7 |
09:00 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. ถึง 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
8 |
09:00 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 62 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
9 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 ก.ก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
10 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. ถึง 69 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
11 |
10.30 |
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
12 |
10:30 |
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
13 |
13.00 |
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
14 |
13.00 |
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
15 |
13:30 |
บริดจ์ - คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
14:30 |
ปีนหน้าผา - เดี่ยวบุคคลหญิง (มือใหม่) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
โดม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
17 |
15:00 |
ดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
18 |
15:35 |
ดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
19 |
16:30 |
ปีนหน้าผา - เดี่ยวบุคคลชาย (มือใหม่) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
โดม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
20 |
18:30 |
ปีนหน้าผา - คู่ชาย (ทั่วไป) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
โดม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
21 |
19:05 |
ยูยิตสู - ศิลปะการต่อสู้ (Duo Show System) คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
22 |
19:32 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system)รุ่นน้ำหนักเกิน 56 กก. ถึง 62 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
22 เหรียญ |