No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
08:00 |
ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
2 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
3 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
4 |
10:00 |
ครอสเวิร์ด - คู่ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
5 |
10:00 |
ครอสเวิร์ด - คู่หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
6 |
10:00 |
เอเเมท - คู่ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
7 |
10:50 |
ปีนหน้าผา - เดี่ยวบุคคลชาย (ทั่วไป) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
โดม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
8 |
11:00 |
เอเเมท - คู่หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
9 |
14.00 |
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
10 |
14.00 |
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
11 |
14.00 |
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
12 |
14:15 |
ดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
vs สถาบันการพลศึกษา 2 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
13 |
14:30 |
ดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
14 |
16:00 |
บริดจ์ - ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
15 |
17:14 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - Light Weight บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 70 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
17 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
18 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
19 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - โมเดลฟิสิค บุคคลหญิง รุ่นความสูงไม่เกิน 162 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
20 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - ฟิตเนสชาย รุ่นทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
21 |
18:00 |
เพาะกายและฟิตเนส - สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
22 |
18:18 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 56 กก. ถึง 62 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
23 |
18:26 |
ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. ถึง 69 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
24 |
18:56 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
25 |
19:08 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. ถึง 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
26 |
19:27 |
ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 62 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
27 |
19:39 |
ยูยิตสู - ศิลปะการต่อสู้ (Duo Show System) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
27 เหรียญ |