No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
08:30 |
เทนนิส - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs สถาบันการพลศึกษา |
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2 |
08:30 |
เทนนิส - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยสวนดุสิต |
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
3 |
08:30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
4 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นสตรี - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
5 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
6 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ |
7 |
10:00 |
แบดมินตัน - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เทศบาลวารินชำราบ |
8 |
10:00 |
แบดมินตัน - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เทศบาลวารินชำราบ |
9 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class E Single Dance (Poso Doble) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
10 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class E Single Dance (Jive) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
11 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class B |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
12 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class E Single Dance (Waltz) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
13 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class E Single Dance (Tango) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
14 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class E Single Dance (Viennese Waltz) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
15 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class E Single Dance (Slow Foxtrot) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
10:30 |
ลีลาศ - Standard Class E Single Dance (Quickstep) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
17 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class C |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
18 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class D |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
19 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class E Single Dance (Samba) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
20 |
10:30 |
ลีลาศ - Latin American Class E Single Dance (ChaChaCha) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
21 |
12:00 |
ดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
22 |
13.00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ ทีมผสม (ชาย 3 หญิง 2) |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
23 |
13.30 |
ลีลาศ - Latin American Class E Single Dance (Rumba) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
24 |
13:00 |
ครอสเวิร์ด - บุคคลเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
25 |
13:00 |
ครอสเวิร์ด - บุคคลเดี่ยวหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
26 |
13:00 |
คาราเต้โด - ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
27 |
13:00 |
คาราเต้โด - ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
28 |
13:00 |
เอเเมท - บุคคลเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
29 |
13:00 |
เอเเมท - บุคคลเดี่ยวหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
30 |
14:00 |
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
31 |
14:45 |
ดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
32 |
15:00 |
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
33 |
15:25 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
34 |
15:30 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
35 |
15:45 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
36 |
16:00 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
37 |
16:05 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
38 |
16:10 |
ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
39 |
16:25 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
40 |
16:40 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
41 |
16:55 |
ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
42 |
17:10 |
ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
43 |
17:30 |
กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
44 |
18:15 |
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
45 |
18:35 |
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
46 |
19.00 |
กรีฑา - ทศกรีฑา - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
47 |
19:10 |
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
48 |
19:30 |
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
49 |
9:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมชุด - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย M39 |
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
50 |
9:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมชุด - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย W35 |
สถาบันการพลศึกษา
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
50 เหรียญ |