No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
07:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ เขื่อนสิรินธร |
2 |
07:00 |
กอล์ฟ - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ เขื่อนสิรินธร |
3 |
07:00 |
กอล์ฟ - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ เขื่อนสิรินธร |
4 |
07:00 |
กอล์ฟ - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ เขื่อนสิรินธร |
5 |
09:00 |
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 2
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
6 |
09:00 |
บริดจ์ - คู่หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 2
vs มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
7 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย W31 |
สถาบันการพลศึกษา
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
8 |
13:30 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
9 |
13:30 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
10 |
13:30 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
11 |
13:30 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
12 |
14:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
13 |
14:20 |
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย W15 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
14 |
14:40 |
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย M42 |
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
15 |
16.00 |
เปตอง - Shooting บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
16.00 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
17 |
16.10 |
ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
18 |
16.15 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
19 |
16.30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
20 |
16.45 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
21 |
16:00 |
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ |
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
22 |
16:14 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 50 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยสยาม |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
23 |
16:16 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยบูรพา
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
24 |
16:23 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
25 |
16:26 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
26 |
16:30 |
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
27 |
16:50 |
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
28 |
17:00 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
29 |
17:00 |
ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
30 |
17:55 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
31 |
18:15 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
31 เหรียญ |