No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
08:00 |
เปตอง - ทีมชาย 3 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2 |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
3 |
09:00 |
เทนนิส - หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2
vs มหาวิทยาลัยศิลปากร |
เทศบาลวารินชำราบ |
4 |
09:30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
5 |
10:30 |
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
6 |
11:00 |
เทนนิส - ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs สถาบันการพลศึกษา |
เทศบาลวารินชำราบ |
7 |
12.15 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
8 |
12.31 |
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
9 |
12.44 |
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
vs มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
10 |
12:34 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. แต่ไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
11 |
12:35 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 90 กก. แต่ไม่เกิน 100 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
12 |
12:36 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
13 |
12:40 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. แต่ไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
vs มหาวิทยาลัยสยาม |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
14 |
12:41 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
15 |
12:44 |
ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
16 |
13.11 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
17 |
13.23 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
18 |
13.27 |
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
19 |
13.48 |
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
vs วิทยาลัยทองสุข |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
20 |
13:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
21 |
13:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
22 |
13:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
23 |
14.02 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
vs สถาบันการพลศึกษา |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
24 |
16:00 |
ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
25 |
16:20 |
ดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคล ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารฝึกประสบการณ์ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
26 |
16:25 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
27 |
16:30 |
ดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคล หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารฝึกประสบการณ์ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
28 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
29 |
16:55 |
ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
30 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
31 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
32 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
33 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สถาบันการพลศึกษา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
34 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
35 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
36 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
37 |
17:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
38 |
17:10 |
ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
39 |
17:30 |
ว่ายน้ำ - ผลัด Mix ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย) |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
39 เหรียญ |