|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
กระโดดไกล - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก 1
|
14:00 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
Heat 1
|
สัตตกรีฑา 1
|
14:15 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
Heat 2
|
สัตตกรีฑา 1
|
14:15 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
14:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
14:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
14:50 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
14:50 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
14:50 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 4
|
รอบคัดเลือก
|
14:50 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กระโดดสูง - หญิง
|
สัตตกรีฑา 2
|
15:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กระโดดไกล - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก 2
|
15:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 800 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:50 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
|
สัตตกรีฑา 3
|
17:10 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:55 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:15 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
Heat 1
|
สัตตกรีฑา 4
|
18:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
Heat 2
|
สัตตกรีฑา 4
|
18:30 |
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม กรีฑา 20 รายการ |