|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
|
รอบแรก
|
08:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบแรก
|
08:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
|
รอบแรก
|
08:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยนครพนม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
09:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
|
รอบแรก
|
09:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย F
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบแรก
|
10:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
vs
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
10:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 11
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
|
รอบแรก
|
11:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
vs
มหาวิทยาลัยธนบุรี
|
รอบแรก
|
11:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
vs
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
|
รอบแรก
|
12:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย F
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยบูรพา
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบแรก
|
12:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
14:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 1
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
15:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
15:40 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง
สาย C
คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยนครพนม
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
16:20 |
โรงเรียนปทุมพิทยาคม |
|
|
Official
|
|
รวม รักบี้ฟุตบอล 22 รายการ |