|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
16:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
16:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
16:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
16:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
17:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
17:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
17:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
18.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
18.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
18.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
18:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
18:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
18:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก หญิง 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
19.00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก หญิง 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
19.00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก หญิง 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
19.00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ชาย 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
19.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ชาย 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
19.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ชาย 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
19.30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
20.15 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
20:00 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
20:30 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
20:45 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมหญิง 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
20:55 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ทีมชาย 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
21:05 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก หญิง 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
21:15 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
กรรเชียงบก ชาย 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
21:25 |
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม เรือพาย 29 รายการ |