|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
Latin American Class E Single Dance (Poso Doble)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Poso Doble)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Jive)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Jive)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class B
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Waltz)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Waltz)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Tango)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Tango)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Viennese Waltz)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Viennese Waltz)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Slow Foxtrot)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Slow Foxtrot)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Quickstep)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Standard Class E Single Dance (Quickstep)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class C
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class D
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class D
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Samba)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Samba)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (ChaChaCha)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (ChaChaCha)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Rumba)
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
Latin American Class E Single Dance (Rumba)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13.30 |
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม ลีลาศ 24 รายการ |