|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
|
รอบแรก
|
10:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
vs
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
10:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:30 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15.15 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
ดาบ Epee (ทีมชาย)
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยศรีปทุม
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:15 |
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4 |
|
|
Official
|
|
รวม ดาบสากล 22 รายการ |