|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมเดี่ยว - หญิง
สาย W29
คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - หญิง
สาย W30
คู่ที่ 30
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M33
คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
vs
มหาวิทยาลัยทักษิณ
|
รอบสาม
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M34
คู่ที่ 34
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
|
รอบสาม
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M35
คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบสาม
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M36
คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
|
รอบสาม
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - หญิง
สาย W31
คู่ที่ 31
สถาบันการพลศึกษา
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย A
คู่ที่ 1
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย B
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย C
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย D
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M37
คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M38
คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย E
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย F
คู่ที่ 6
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย G
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย H
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 5
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม เซปักตะกร้อ 25 รายการ |