|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมเดี่ยว - ชาย
สาย M39
คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 12
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย C
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย D
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย E
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย F
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
vs
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
vs
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
11:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย G
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย H
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย A
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย B
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
vs
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย C
คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
vs
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย D
คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย E
คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย F
คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย G
คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย H
คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยทักษิณ
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย A
คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
|
รอบแรก
|
15:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
หญิงคู่
สาย B
คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย A
คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย B
คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย C
คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
17:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ชายคู่
สาย D
คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
vs
มหาวิทยาลัยมหิดล
|
รอบแรก
|
17:00 |
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม เซปักตะกร้อ 33 รายการ |