|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย A
คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
|
รอบแรก
|
10:00 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย B
คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
vs
มหาวิทยาลัยรังสิต
|
รอบสอง
|
10:04 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย A
คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
10:12 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย B
คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
vs
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
10:18 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย A
คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
10:21 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย B
คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
|
รอบแรก
|
10:35 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย A
คู่ที่ 6
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
|
รอบสอง
|
10:44 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย A
คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบสอง
|
10:55 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย B
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบสอง
|
11:10 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย B
สาย A
คู่ที่ 10
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
11:13 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย A
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
|
รอบสอง
|
11:26 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย A
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
|
รอบสอง
|
11:37 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย B
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบสอง
|
12:03 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย B
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
|
รอบสอง
|
12:13 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
สาย A
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
|
รอบแรก
|
13:19 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
สาย A
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบแรก
|
13:23 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
สาย B
คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบแรก
|
13:36 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย A
คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:43 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
สาย B
คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:59 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย B
สาย A
คู่ที่ 20
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยรังสิต
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:10 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย B
สาย B
คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
vs
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:14 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย A
คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
vs
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:16 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
สาย B
คู่ที่ 23
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:22 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
สาย A
คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:30 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
สาย B
คู่ที่ 25
สถาบันการพลศึกษา
vs
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:44 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย A
คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:47 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมชาย B
คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยรังสิต
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:59 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง A
คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:03 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
ต่อสู้ทีมหญิง B
คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
vs
สถาบันการพลศึกษา
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:14 |
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
|
|
Official
|
|
รวม ยูโด 29 รายการ |