Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์
สรุปนักกีฬาที่ได้รับเหรียญรางวัลตามสังกัด
สังกัด : มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
เหรียญรางวัล
กีฬา
รายการ
ชื่อ-นามสกุล
Gold
คาราเต้โด
ท่ารำทีม - หญิง
อาร์ม สุขเขียว
ทิพวัลย์ คำศรี
มนสิชา สกุลรัตนธารา
Gold
คาราเต้โด
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
อัมคา วงพระจันทร์
Gold
คาราเต้โด
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
มนสิชา สกุลรัตนธารา
Gold
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
กนกวรรณ ขวัญวงศ์
Gold
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
ปวีณา รักษาชาติ
Gold
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
ทิพวัลย์ คำศรี
Gold
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. บุคคลหญิง
อาร์ม สุขเขียว
Gold
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
ธีรวัฒน์ คลังทอง
Gold
เซปักตะกร้อ
ชายคู่
เฉพาะกิจ สิงห์พิม
ธนพล ทรัพย์เย็น
ภาณุวัฒน์ ขวัญเทพ
Gold
ดาบสากล
ดาบ Epee (ทีมชาย)
กรกฎ จึงอำนวยชัย
ธีรศักดิ์ ดรอินทร์
นฤพล อาสานอก
สุทธิสาร จันคงช่วย
Gold
ดาบสากล
ดาบ Epee (บุคคลชาย)
กรกฎ จึงอำนวยชัย
Gold
แบดมินตัน
ชายเดี่ยว
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร
Gold
ปันจักสีลัต
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
ฟิรดาวส์ ดุรอแม
Gold
ปันจักสีลัต
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
ภูมินทร์ สวัสดิ์ไทร
Gold
ปันจักสีลัต
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
เทวัญ แสนเงิน
Gold
ปันจักสีลัต
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
ศุภรัสมิ์ เขี้ยวแก้ว
Gold
ปันจักสีลัต
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
พิมพิราช ต้นเขียว
Gold
เปตอง
ชายเดี่ยว
ธนากร สังข์แก้ว
Gold
เปตอง
หญิงคู่
อภิญญา นวลวิจิตร
ภัทรธิดา มีพักตร
Gold
ฟุตบอล
ทีมชาย
พีฬาวัช อรรคธรรม
พนาเวท เกษละคร
ราชัน ประสิทธิทอง
ปริญญ์ กุญชร
วรวุฒิ ศรีสุภา
ชัยวัฒน์ พึ่งเฮง
นลธวัช รักอก
ญานฤทธิ์ สุขเจริญ
ชิรารักษ์ ชโลปถัมภ์
สิทธิกร กล่ำใส
ฤทธิเดช เพ็ญสวัสดิ์
อิทธิพล คำปลิว
ธนาเศรษฐ์ จินตภาภูธนสิริ
รณชัย พงพุทธา
รณยศ มิ่งมิตรวัน
ปวีร์ ตัณฑะเตมีย์
เอกชัย นุ้ยขาว
สุทธิพงษ์ ใยฝ้าย
คณิน เกตุแก้ว
อดิศักดิ์ เส็นสมเอียด
Gold
มวยไทยสมัครเล่น
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
พิทักษ์ ฤทธิ์แก้ว
Gold
มวยสากลสมัครเล่น
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
เลิศชาย ไชยเวช
Gold
มวยสากลสมัครเล่น
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ณัฐพงศ์ จันทร์แก้ว
Gold
ยูโด
รุ่นน้ำหนักเกิน 50 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
คณิศร จันลือชัย
Gold
ยูโด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
คำสิงค์ คูนขวันเมือง
Gold
วอลเลย์บอล
ทีมหญิง
ศศิวิมล แสงปาน
วัชรียา นวลแจ่ม
ฐิราวรรณ แสงอบ
ศศิธร พิมพา
ศุภสุตา มาประจวบ
ภัทราทิพย์ แสนตระกูล
มะลิวรรณ ปราบณรงค์
ศิริพักตร์ โง่นสูงเนิน
พัชราภรณ์ สิทธิศาสตร์
วิภาวี ศรีทอง
วิริยา สองเมือง
ปุณยาพร สุพอ
Gold
หมากกระดาน
หมากรุกไทย ทีมชาย
ณัฐวุฒิ ศักดิ์ศฤงคาร
ณัฐวีร์ ศักดิ์ศฤงคาร
ณัฏฐ์ สุทธิธรรมวสี
ภาณุวัฒน์ เถาวัลย์
Gold
หมากกระดาน
หมากรุกไทย บุคคลชาย
ณัฏฐ์ สุทธิธรรมวสี
Gold
หมากกระดาน
หมากล้อม คู่ชาย
กฤษฏิ์ แจ่มขจรเกียรติ
พีรพัฒน์ เพิ่มสุวรรณเจริญ
Gold
หมากกระดาน
หมากล้อม บุคคลชาย
กฤษฏิ์ แจ่มขจรเกียรติ
Gold
หมากกระดาน
หมากฮอส คู่ชาย
ศาศวัต เอกสิทธิชัย
ชานนท์ ตรีพงษ์กรุณา
Gold
หมากกระดาน
หมากฮอส คู่หญิง
อริสา ผุดผ่อง
น้ำทิพย์ ศรีทัศน์
Gold
หมากกระดาน
หมากฮอส ทีมชาย
ศาศวัต เอกสิทธิชัย
ชานนท์ ตรีพงษ์กรุณา
สันติ ทองคำ
Gold
หมากกระดาน
หมากฮอส ทีมหญิง
อริสา ผุดผ่อง
น้ำทิพย์ ศรีทัศน์
ธัญลักษณ์ กรลักษณ์
Gold
หมากกระดาน
หมากฮอส บุคคลหญิง
ธัญลักษณ์ กรลักษณ์
Silver
ดาบไทย
ดาบสองมือ บุคคล ชาย
ณัฐดนัย จำปาลี
Silver
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
คาสซานดร้า ฮาลเลอร์
Silver
ปันจักสีลัต
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
วริทธิ เทพากูล
Silver
เปตอง
คู่ผสม
วันวิสาข์ หอยสังข์
ธนากร สังข์แก้ว
Silver
เปตอง
หญิงเดี่ยว
ภัทรธิดา มีพักตร
Silver
ฟุตซอล
ทีมหญิง
กัญริยา ศรีรักษ์
จริยาภรณ์ สังภักดี
จารุวรรณ วันอุบล
สุธินันท์ สัมพัดทองแหลน
สกุณา เสนะบุตร
ณัฐริกา บุญศรี
เจนจิรา บุบผา
นัทธมน รัตนกรกาญจน์
สหฤทัย พรมอ้าย
มุทิตา เสนคราม
สุภารัตน์ ศรีบุญโฮม
รัตนาภรณ์ ไชยเพ็ชร
พัสฐ์นันทร์ ทองอิ่ม
ณัฐริกา จิตต์พันธ์
Silver
มวยสากลสมัครเล่น
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
อภิษฎา ทันท่าหว้า
Silver
ยูโด
ต่อสู้ทีมชาย A
ประสิทธิ์ พวงวิลัย
คณิศร จันลือชัย
คำสิงค์ คูนขวันเมือง
Silver
ยูโด
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage-NO-Kata) - ชาย
คำสิงค์ คูนขวันเมือง
ลำมอน ลิดาพอน
Silver
ยูโด
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
ธีระวรรณ ทองภาพ
Silver
วอลเลย์บอล
ทีมชาย
นาวิน ทองมี
วุฒิธพร อยู่คง
อรรถพล บุญจวง
วุฒิชัย เสื่อนไธสง
จักรกริช ปรีสว่าง
อดิพงษ์ ผลภิญโญ
เจษฎากร หนูสี
สิทธิชัย โพชะกะ
อมร สุริยะ
บุญญฤทธิ์ วงศ์ธร
จักรวรรดิ์ สออนรัมย์
มลฑณ จันธิมา
Silver
หมากกระดาน
หมากรุกไทย คู่ชาย
ณัฐวุฒิ ศักดิ์ศฤงคาร
ภาณุวัฒน์ เถาวัลย์
Silver
หมากกระดาน
หมากล้อม บุคคลหญิง
ศศพร จอมหงษ์
Bronze
กรีฑา
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
ธีระเดช หนูแก้ว
Bronze
กรีฑา
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
ธีรภัทร โปร่งอรุณ
จิรยุทธ แก้วเมฆา
วรนันท์ แซ่ฉิ้น
ภูริพัฒน์ ไข่จันทร์
Bronze
คาราเต้โด
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย
ศุภ งามพึงพิศ
สัชฌุกร อิสาน
ธีรวัฒน์ คลังทอง
ณัฐวุฒิ คงแก้ว
พิฆเนศ สุขหยิก
มกรา ศรีละม้าย
อัมคา วงพระจันทร์
Bronze
คาราเต้โด
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง
ปวีณา รักษาชาติ
ทิพวัลย์ คำศรี
มนสิชา สกุลรัตนธารา
คาสซานดร้า ฮาลเลอร์
Bronze
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
สัชฌุกร อิสาน
Bronze
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
พิฆเนศ สุขหยิก
Bronze
คาราเต้โด
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
ณัฐวุฒิ คงแก้ว
Bronze
ดาบสากล
ดาบ Sabre (ทีมชาย)
กรกฎ จึงอำนวยชัย
ธีรศักดิ์ ดรอินทร์
ชวลิต อุลิศ
Bronze
ดาบสากล
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ธีรศักดิ์ ดรอินทร์
Bronze
เทเบิลเทนนิส
หญิงเดี่ยว
จิณห์นิภา เสวตรบุตร
Bronze
แบดมินตัน
คู่ผสม
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์
Bronze
ปันจักสีลัต
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
สิทธิกร เจือกโว้น
Bronze
มวยไทยสมัครเล่น
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
กัญญาณัฐ โชติชื่น
Bronze
มวยสากลสมัครเล่น
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
ภูวนาท เพชรสี่หมื่น
Bronze
ยูโด
รุ่นน้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. บุคคลหญิง
เสาวลักษณ์ หอมกลิ่น
Bronze
ยูโด
รุ่นน้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
ประภาทิพย์ นาคราช
Bronze
ยูโด
รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. บุคคลหญิง
ศิริโสภา แดงอร่าม
Bronze
ยูยิตสู
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 62 กก.
พุทธรัตน์ อุดมเศรษฐ์
Bronze
หมากกระดาน
หมากรุกไทย คู่หญิง
อาจารี แสนเดช
วิจิตรา ศรีระวงษา
Bronze
หมากกระดาน
หมากล้อม บุคคลชาย
ณัฐวัชร์ พ่อค้า
สรุปเหรียญ 35 Gold 13 Silver 20 Bronze
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์ กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 46