Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
รายการ บริดจ์
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบคัดเลือก
วันที่
16 มกราคม 2562
เวลา
14:00 น.
สนาม
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
No.
นักกีฬา
คะแนน
หมายเหตุ
อันดับ
11
2
ปรางทิพย์
หมีทอง
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
1
KYAW PAING
HTUT
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
258
1
2
2
พัฒนชัย
สุริยะ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
1
ชยณัฐ
ปิติภัทรโชติวิชช์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
252
2
14
1
จิรวัฒน์
รังสีธรรมกุล
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
2
รักษ์ตะวัน
อินทรศักดิ์
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
244
3
9
2
สหสัญญ์
ลีวรวัฒน์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
1
สรารุต
พรานนท์สถิตย์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
242
4
15
2
ศุภชัย
จันทร์ศรีเทพ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
1
นวัต
พงษ์ภาสุระ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
238
5
4
2
พงศธร
วงศ์อ่อนดี
มหาวิทยาลัยมหิดล
1
จักรกฤษณ์
คุรุรัตน์พันธ์
มหาวิทยาลัยมหิดล
233
6
12
2
สุรยุทธ์
ภู่ทอง
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
1
วรพล
กุณาคำ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
229
7
5
1
กฤตเมธ
อินทวงศ์
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
2
ปิยธิดา
กันทะปิง
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
219
8
16
1
ธันดล
ศรีมารักษ์
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
2
รัชกร
จารุธนิตกุล
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
217
9
3
1
ณัฐดนัย
กิตติชูโชติ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
2
พงสกร
เอี่ยมสอาด
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
216
10
7
2
รวิภาส
ศรีสุนทร
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
1
คณิน
เชาวณัฏ
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
201
11
13
2
ศุภณัฐ
บุญสุภาพร
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
1
พัชรพล
กลิ่นหอม
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
199
12
8
1
พลรัตน์
จรลีรัตน์
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
2
อภิสิทธิ์
อรทัย
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
186
13
6
2
สโรชา
อนันนับ
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
1
ภัณฑานิษฐ์
โกยวิวัฒน์ตระกูล
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
169
14
10
1
กฤษกร
ดีโลก
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
2
พงศ์กรณ์
ภัทรประดิษฐ์กุล
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
148
15
1
2
ณัฐพล
ไม้หอม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
1
พงศ์ฆนา
มหาสวัสดิ์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
109
16
Remark :
Q
-
Qualified
ชนะ
-
แพ้
-
ชนะ Bye
-
ขอสละสิทธิ์
-
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์ กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 46