|
1. ดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคล ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สุทธิพงษ์ จอยนอก
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ณัฐดนัย จำปาลี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
เนติพงศ์ แสงวัง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
โกวิท สุทธกุล
|
|
|
|
2. ดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคล หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
สุภารัตน์ พรมสุ้ม
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
กาญจนา พิชนนาค
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
น้ำค้าง โชคทองทวีคูณ
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
กนกพร สำราญ
|
|
|
|
3. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
วิภาวรรณ ศิริพรเพิ่มศักดิ์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
พรรณนภา หาญสุจินต์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
พิมพ์วิภา แก้วพินึก
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
กรณัฐ เล็บขาว
|
|
|
|
4. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
ณัฐวิภา อินทรสมบัติ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
กรณิศา ปิณฑรัตน์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ณิรชา อยู่เกษม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
วิมลีน คงสุนทรกิจ
|
|
|
|
5. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อินทัช รัตนาวังเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
ภูมิ ดอกไม้
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
เฉลิมชัย ดีประสิทธิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
กฤษณะ แสงแดง
|
|
|
|
6. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ณัฐวีร์ กล่อมพงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
รัฐชัย แหม่มเพชร
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
อัศม์เดช เจริญนนทสิทธิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยสยาม |
นิพนธ์ ทรัพย์ซ้อน
|
|
|
|
7. เทนนิส - ชายคู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ธนเพชร ฉันทะ ณัฐสิทธิ์ กุลสุวรรณ์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
คงทรัพย์ คงคา ศุภศิษฏ์ อภิธนวิทย์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
เอกวัฒน์ ปานมี ธุวานนท์ พัฒนนวพงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
พัฒนะพงศ์ บริสุทธิ์พงศ์ วิศรุต กุลสุทธิเสถียร
|
|
|
|
8. เทนนิส - หญิงคู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศิลปากร |
ฉัตรมณี จันทร์เขียว นภาวี จันทร์เขียว
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อารีพร วณิชยาพณิชย์ นรมน เตชะรุ่งโรจน์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
ธัญญาวรรณ มูลนำ สุณัฐชา ไคร้ยะ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ภัทร วสุรัตน์ โชติกา สังข์ลาโพธิ์
|
|
|
|
9. เปตอง - ทีมชาย 3 คน |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เอกรินทร์ แก้วลา อนุพล ภาทันณ์ ปิยะบุตร สาตแฟง สิทธิชัย กลิ่นเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต |
ภูมิศิลา ศิริสัมพันธ์ ศรีทรัพย์ ส่งน้อย ธนพัฒน์ อินทนาม อติเทพ เพ็ชรเครือ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
จักรกฤษณ์ ทองกัลป์ อมรเทพ สุขเสนี ณัฐนนท์ รุ่งเจริญ กิตติวุธ ตองอ่อน
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ศรัณยพงษ์ เจริญสิริรัตน์ ธีรศักดิ์ ตุมา ปฏิภาณ ทองคำ อภิวัฒน์ ไกรกิจราษฎร์
|
|
|
|
10. เปตอง - ทีมหญิง 3 คน |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ธนาพร เอี่ยมสะอาด นันทวัน เพื่องสนิท ปณิดา สำอางกิจ ภัสสร โสภาวัจน์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
พิกุล ทั่งทอง พิมพ์พิไล พระคำจันทึก ศิริพร อิ่มเกษม แก้วทิพย์ กรรโณ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อมรรัตน์ ศรีวิเศษ ช่อนภา สิทธิ์ธัง นิธินันท์ ชาญณรงค์ ธัญญาวดี ทิพย์ลาย
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยทักษิณ |
กมลทิพย์ ทองอนันท์ ชนากานต์ ธรรมธินโน วันวิสาข์ สังขะพันธ์ สุรางคนา รอดขวัญ
|
|
|
|
11. มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
วีระชาติ ศรีสุข
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
ปิยะวุฒิ ต๊ะทา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยบูรพา |
มานะศักดิ์ แก้วปัดชา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
ณรงค์กร อ่อนดี
|
|
|
|
12. มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
ประวีณ โลกวิจิตร
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
อัครชัย เจิมทา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
สุทธิลักษณ์ พุทธระสุ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร |
อภิวัตร คำเพชร
|
|
|
|
13. มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
ศิรชัช เอี่ยมศิริ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
วีรพงษ์ ตั่นสกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
ศุภชัย บุดดี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี |
อภิเดช แสนสายเนต
|
|
|
|
14. มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
พิทักษ์ ฤทธิ์แก้ว
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ |
เบญจพร มาติดต่อ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
อุดมศักดิ์ ประเสริฐสังข์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด |
สุรสิทธิ์ กล้าแก้ว
|
|
|
|
15. มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
สิทธิโชค สายมณี
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา |
ธีรภัทร์ ปัญญาทอง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
ธรรมรัฐ วันณี
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
อัลละมีน ดาโต๊ะ
|
|
|
|
16. มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม |
ธีระศักดิ์ เนตรหนองเทา
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
อุทัย ชะนามุญา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
สหรัฐ คำภา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
เมฆสิทธิ์ สุวิเศษ
|
|
|
|
17. มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด |
พลากร ทาละโล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
ณัฐพล วิบูลศิลป์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยทักษิณ |
วรเชษฐ์ นกหมุด
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สังขพงศ์ โฉมยงค์
|
|
|
|
18. มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
ธีรวุฒิ เวียงชัย
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ภักดี พิญญาณ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง |
ขจรเกียรติ ดีขอ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
รัฐพงษ์ บุตรกลาง
|
|
|
|
19. มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
สุทิน มาสุข
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
ธนภัทร บุญเต็ม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ |
จักรกฤษ แก่นจักร์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ภูวนาท เพชรสี่หมื่น
|
|
|
|
20. มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
อภิสิทธิ์ สุริเตอร์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
นิเวศย์ นาแพง
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ณัฐพงค์ เสียมไหม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
ยุทธพล สีทองสา
|
|
|
|
21. มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
วิทยาลัยทองสุข |
ศรายุทธ คงโสภา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
กฤษกร สีสนิท
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
สุทธิศักดิ์ ดอกคำ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
พงศกร ยิ่งยง
|
|
|
|
22. มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
เลิศชาย ไชยเวช
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
วสันต์ศิริ ปิตตาระโพ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
มาโนช หลักทอง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยทักษิณ |
พราน เพชรไฝ
|
|
|
|
23. มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ณัฐพงศ์ จันทร์แก้ว
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
อนุรักษ์ มะเดือ
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ศักดิ์ดา รวมธรรม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร |
ทศพล ทิพย์สันเทียะ
|
|
|
|
24. มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
สมโภช สีสา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยทักษิณ |
ชัยวัฒน์ หมวกทอง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยบูรพา |
ปฏิภาณ นามโคตร
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
ณัฐพล ชโลธร
|
|
|
|
25. มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
จักรพงศ์ ยมโคตร
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด |
นลธวัช กาลจักร
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
อิสระภาพ วิทยากาศ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
วิชิตชัย วิเวกวิน
|
|
|
|
26. มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
บรรณพล พันโนน
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
นันทวัฒน์ พงษ์พันธ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ประวันวิทย์ ประทุมวงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
ยุทธพงษ์ สีกะโดน
|
|
|
|
27. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ภูวเดช จามจุรีรักษ์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
ณวรรษ ชัยศรี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
ธัชภูมิ ธรรมจารี
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
หฤหฎ์ จันทร์โสม
|
|
|
|
28. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. แต่ไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
อรอนงค์ แสงศิริโชค
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยสยาม |
นิตยา ชัยสุข
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
สุพัตรา นาหนอง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
พัฒนฉัตร การภักดี
|
|
|
|
29. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
อิคุมิ โอเอะดะ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ฉัฐยาภรณ์ ประวิเศษ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ศิริโสภา แดงอร่าม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
จิตติมา ศิริการ
|
|
|
|
30. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
ธรณ์ธันย์ สัจจะเดช
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
ปัทมาภรณ์ ทัพกิจ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี |
อรอัจฉรา เพ็งรักษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
บัณฑารีย์ พฤษศรี
|
|
|
|
31. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. แต่ไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
Masayuki Komatsuzaki
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
อภิชาติ แสนชูปา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
ฤทธิ์ณรงค์ พันธุลี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
นุติภพ จรทผา
|
|
|
|
32. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 90 กก. แต่ไม่เกิน 100 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ณัฐดนัย เนตรทิพย์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ |
นุกูล บุญสนธิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
พฤหัสพสธรบดี สุวรรณพึง
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ชาญวิทย์ พลเยี่ยม
|
|
|
|
33. ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ณัฐพงษ์ เกษอินทร์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
อภิวัฑฒก์ เสาวิชิต
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
จิรภัทร ริมประนาม
|
|
|
|
34. ว่ายน้ำ - กรรเชียง 50 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
กศิภัทร ช่อกระถิน
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ศุภกฤษฎิ์ พนานุรัตน์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
กัญจน์กันต์ ปรีชาวุฒิคุณ
|
|
|
|
35. ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ขนิษฐา นิ่มดำ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เสาวนีย์ บุญอำไพ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ณัฐวศา ดีงาม
|
|
|
|
36. ว่ายน้ำ - ผลัด Mix ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ภูวดล สุขเขียว ฟ้าใส แย้มสรวล กฤตเมธ คำลือ กัญญาภัค ส้อสกุล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ศุภสุตา สุนทรโชติ อังกฤช ไชยกุศล อจิรภาส์ มนตรีธิติ นวพล พงษ์นครสกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
กัญจน์กันต์ ปรีชาวุฒิคุณ นัยน์ปพร วรเวช วฒนนท์ เชาว์สงวน ปราณปริยา วิทยาเศรษฐกุล
|
|
|
|
37. ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ธฤต ทองชุมสิน จิรภัทร ริมประนาม นวพรรษ วงค์เจริญ จิตรภณ ถาวราภา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
ณัฐพงศ์ ทิพย์เสถียร ณัฎฐภณ อินทรัตน์ชัยกิจ ทรงวุฒิ เทียนทอง ธนกฤต กิตติยะ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ศุภกฤษฎิ์ พนานุรัตน์ จิรวิช เมธาวิรุฬห์ ชลชาติ ฐานกิตติคุณ อารยะ ภูมิจิตอมร
|
|
|
|
38. ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
เจนจิรา ศรีสอาด
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
จุฑามาส สุทธิสน
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
กัญญาภัค ส้อสกุล
|
|
|
|
39. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
เอมมิกา หิมะทองคำ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
สุดที่รัก วัชรบุศราคำ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ฟ้าใส แย้มสรวล
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|