|
1. กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
พจนาฎ สมศรี
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
นภสร นิลวรรณ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
สุนิสา สังข์ทอง
|
|
|
|
2. กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ธวัฒ คธิทร์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ธงชัย ศิลามูล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์
|
|
|
|
3. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
จิรายุ ปลีนารัมย์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
ณัฐดนัย กาการ
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
วัชระพงษ์ คำภานุช
|
|
|
|
4. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยมหิดล |
พรกมล ไตรแก้ว
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
LODKEO INTHAKOUMMAN
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
รัชดา ตาหลี
|
|
|
|
5. กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
พิสิษฐ์ พรมอุทิศ ศุภมิตร พันธ์ภักดี บัณฑิต ชมสาร วรวุฒิ สารบาล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
ณัฐพงศ์ วีระวงศ์รัตนศิริ ญานุวัฒน์ สุธีระกุล ปริญญา มูลเอก ณภัทร แก้วบรรจักร
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ธีรภัทร โปร่งอรุณ จิรยุทธ แก้วเมฆา วรนันท์ แซ่ฉิ้น ภูริพัฒน์ ไข่จันทร์
|
|
|
|
6. กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี |
มลธิตา สมบัติชัย รัชดา ตาหลี สุนิสา สังข์ทอง สุภาวรรณ ธิปัตย์
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ขวัญฤทัย ปากดี สุกัญญา จันทร์ชาวนา พัชราภรณ์ จงไกรจักร รัตน์ติยา บ่านเหลือง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
สุรีวรรณ รูนันต์ พัชรมณี ชินบวรวงศ์ อริศรา ดารารัตน์ จันทนา เนียมน้อย
|
|
|
|
7. กอล์ฟ - ทีมชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
กฤตติณ ทรงเจริญ ธนกร ตอสี เอกปริษฐิ์ หวู่ นพรัฐ พานิชผล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ธนภูมิ ครรชิตวรกุล ชนินทร์ ทินตระกูล สิรภัทร ใจใหญ่ กิตติวุฒิ มาเจริญ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ก่อพงศ์ พัฒนาทร กิตติพศ ไทยประยูร ณพล บุญบูชาไชย เอกชัย แช่มสุขขี
|
|
|
|
8. กอล์ฟ - ทีมหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ธนันท์รัฐ วงศ์โดยหวัง กชกร จิตตะศิริ อินทุกร เซ่งล่าย
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ลลิตา ไชยฝาง รุสลี ขันแก้ว
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
ภัทรา บุศย์น้ำเพชร ชนิดา เทพสาร ปุณยนุช ศรีสมวงค์
|
|
|
|
9. กอล์ฟ - บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
นพรัฐ พานิชผล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
เอกปริษฐิ์ หวู่
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
กฤตติณ ทรงเจริญ
|
|
|
|
10. กอล์ฟ - บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
รุสลี ขันแก้ว
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
กชกร จิตตะศิริ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
ภัทรา บุศย์น้ำเพชร
|
|
|
|
11. เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
รัชดาภรณ์ แจ้งไพร จันทิมา นาเมือง ปริมประภา แก้วคำไสย์ พลอยชมพู มาตพงษ์ อนุตรา อนุตรเวสารัช
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ศิรินันท์ เขียวปัก รัศมี ทองโสด จุฑาทิพย์ กันทะธง ปณิดา พลา วิภาดา จิตพรวน
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ |
เพ็ญนภา ทองศรี กานดา ไพรบึง บุญญารัตน์ หอมหุน สุธิตา เบ้าทอง วรรณา นามทอง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
อุทุมพร โชติจริยากุล ธิติมา เหยียดกระโทก พรภิรมย์ อุดมลาภ นิรชา ถวิลถึง ธัญนันท์ มาลี
|
|
|
|
12. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
อรวรา ปัดชัยยัง
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
ชนกานต์ เสาวรส
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
นภาพร จรณวัต
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
กฤษณา ดีคำ
|
|
|
|
13. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
รามณรงค์ เสวกวิหารี
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
สาทร ชัยสวัสดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ปุริม ปุรินทราภิบาล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
ฐิติทัต สุขสวัสดิ์ ณ อยุธยา
|
|
|
|
14. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
ปิยฉัตร นิลเพ็ชร
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
คาสซานดร้า ฮาลเลอร์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ณัฐวรรณ แก้ววิลัย
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ธิดารัตน์ เพชรด้วง
|
|
|
|
15. เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ณัฐภัทร ต้นตรามาตย์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
นันทพงศ์ ทายพงศ์ศักดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
ศรีวิราช ทองอินทร์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
เกื้อกูล อินทรกำแหง
|
|
|
|
16. บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
สหสัญญ์ ลีวรวัฒน์ สรารุต พรานนท์สถิตย์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
พัฒนชัย สุริยะ ชยณัฐ ปิติภัทรโชติวิชช์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
สุทธิเกียรติ ปิยภาณีกุล ณัฐวุฒิ เดชากุล
|
|
|
|
17. บริดจ์ - คู่หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
จีรดา สุขมณี วิภาวี จริงจิตร
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
จันจิรา ไหมอ่อน ณัฐริณีย์ เอกอนันตไชย
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
แก้วกาญจน์ กาญสมบูรณ์ ณัฐรวี บุญพร
|
|
|
|
18. เปตอง - Shooting บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
ณัฐนนท์ รุ่งเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม |
ถิรายุ เตียงเกตุ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เอกรินทร์ แก้วลา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ |
วัชระ เชยจุ้ย
|
|
|
|
19. เปตอง - Shooting บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
นันทวัน เพื่องสนิท
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ |
ปาริฉัตร ไกรสังข์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม |
อรกัญญา วิชัด
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
เจนจิรา สุขคุ้ม
|
|
|
|
20. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สุกัญญา หลำโส๊ะ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
เกศญาณี แสงสว่าง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
ธัญญารัตน์ สามสี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
ปาริฉัตร วรรณภักดี
|
|
|
|
21. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
วนิดา รักสัตย์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
ธีระวรรณ ทองภาพ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
พิทยารัตน์ เบ็ญมาศ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
สุดาวัลย์ เต่าทอง
|
|
|
|
22. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 50 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
คณิศร จันลือชัย
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยสยาม |
กริช ทับมาโนช
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ณรรฐพล วงศ์ดี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
กนกพล รุ่งอรุณ
|
|
|
|
23. ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
กัญจน์ จักรวิวัฒนากุล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยบูรพา |
ณัฐชนน ภู่อ่ำ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
อาทิตย์ ควรสถาน
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
อลงกต ธรรมรังสี
|
|
|
|
24. รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ศุภกานต์ เนตรขำ ฉัตรชีวิน ดุราศวิน อริย์ธัช ประศรีทะโก อรรณพ อินพรม ภูวนาท บุษบาศรี ณัฐพล ศิริเจริญธรรม จักรกฤษณ์ นะวะนิล ธนพล ปิยไพฑูรย์ พิชญ์พงษ์ พลายบัว ยศกร วัชรคงศักดิ์ ธนธัช อภิญวัฒนานนท์ วิชญ์พล เดชมณี สหรัฐ จันทร์เมือง
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
ภาณุพงศ์ พ่วงพันธ์ เกียรติภูมิ ไพศาลเจริญวงศ์ สรวิศ เลิศล้ำสกุล สรวิศ เอาผล ธัญศิษฏ์ เชื้อชัยทัศน์ นพสิทธิ์ กลัดกระยาง ปกป้อง เพชรรี่ อมตะ หงษ์แสงวัฒนา ทิวัตถ์ ชัยทอง วนัทพงศ์ ทวยเจริญ กองสิน ถิ่นกาญจน์ THOMAS CHARLES HAYES
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
มงคลวิทย์ ปฐพีรังสี พศวัต เพ็ชรปิ่นแก้ว พัชรพล ธีรานุกูลชัย ภานริศ บุญสนอง ศุภณัฐ วุฒิธรรมกิตติ สหวัฒน์ เลี้ยงสมบูรณ์ สิชล นครินทร์ ศุภวิชญ์ ถือคง ผดุงพงศ์ ศิริมาลกุล สิทธิกร เอาวิริยะกุล ธนิสร แตงจุ้ย ภูวดล ผลึกเพ็ชร์ รฐนนท์ พัฒนโกวิท ลภัส จารุภัทราพันธุ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
สิริราชย์ ผจงกิจพิพัฒน์ โอม เมฆวิชัย กรธวัช ยอดขันธ์ พีรกานต์ ชาวนาฝ้าย ธนัท อ่วมปราณี ศุภโชค ขวัญสุข เมธัส ริมสมุทรไชย วงศ์วริศ ดวงสุวรรณ์ บุศย์ ปิยางสุ อันติมะ วังปรีชา ศุภเศรษฐ์ บุญมา ณภัทร นาคงาม เจษฎากร ตัญญาสิทธิ์ สิริวัชร์ กังสวัสดิ์
|
|
|
|
25. รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
วณิชชา หริ่มนางคำ อภิญญา ภาณุภาส ทิพย์ธัญญา เรืองคุ้ม กนกพร แก้วสว่าง นัทธกานต์ รอดพวง ประภัสรา ปาสาเนา ธนาภรณ์ หวลคิด ไททานิค สวัสดิภาพ ลลิตาภรณ์ คำแจ่ม วรรณรี มีโชค รวิวัลย์ รอดบำรุง
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
อรจิรา ขันอาษา วริศรา สถิรมงคลกุล กฤษนรา กรุงจิตร บุญญิสา ชยันโต ชญานันทน์ ไทรศักดิ์สิทธิ์ อณิสรา สุดใจ ชนานาถ เสาร์สิงห์ ศิริรัตน์ เวชกามา ณัฐภัทร ฮวดกระโทก นุชจรี ปลีทับ ธนัชพร หวานดี จุฑาทิพย์ ถนนแก้ว ณัฐธิดา คัมภีรกิจ ณัชชา หิระรัก
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สุถาถรณ์ โมธรรม พัชรา ครบุญ สุพรรษา ผายพิมาย กฤติกาญจน์ ทองสิงห์ สุนิสา คำรัตน์ กิตติยา ใจปิง รักษิณา นาวาแก้ว ปัทมา แก้วล้วน สุถาพร นาคสุวรรณ์ วิระดา คุ้มเอียด นนท์ลิญา สอนทรง กนกวรรณ กลิ่นม่วง เด่นดาว หนูปาน
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
วราภรณ์ บริบูรณ์ สุวนันท์ วิริยะสุข ณัชชา ทองทา วรรณวิมล วัฒนศิลธรรม พรนภา จริตรัมย์ สุทธาสา พรหมศรี ศิริยา จามิกรณ์ รัชนก ราโชติ นิรินณนา จิตติธรรมวัฒน์ พิมพ์วิภา ผ่องใส ณัฐรดี เคนทอง กัลยารัตน์ ผู้งาม กัญจนพร ผู้งาม นาตาชา เสวกจันทร์
|
|
|
|
26. ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เสาวนีย์ บุญอำไพ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
เจนจิรา ศรีสอาด
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
พรสุดา ไวนิยมพงศ์
|
|
|
|
27. ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
นวพรรษ วงค์เจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ธฤต ทองชุมสิน
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
เสฎฐวุฒิ มโนมัยสกุล
|
|
|
|
28. ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
จิรภัทร ริมประนาม นวพรรษ วงค์เจริญ ภูวดล สุขเขียว จิตรภณ ถาวราภา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
ศุภกร โชติกุล เสรีย์ แผนสมบูรณ์ ธีรภพ หอมดอก ณัฐพล เกษโกศล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ศุภกฤษฎิ์ พนานุรัตน์ จิรวิช เมธาวิรุฬห์ นวพล พงษ์นครสกุล อารยะ ภูมิจิตอมร
|
|
|
|
29. ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ศุภกฤษฎิ์ พนานุรัตน์
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
นวพรรษ วงค์เจริญ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
กัญจน์กันต์ ปรีชาวุฒิคุณ
|
|
|
|
30. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
ธนกฤต กิตติยะ
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
จิตรภณ ถาวราภา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยบูรพา |
ธนกร อุดมธนกุลชัย
|
|
|
|
31. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
เจนจิรา ศรีสอาด
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
เสาวนีย์ บุญอำไพ
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ภูษณิศา แสงโพลง
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|