|
1. คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
วัชระพงษ์ หินแก้ว ชาตินิธิ ชัยโชติกิจ ศุภวุฒิ วอนเพียร
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สามารถ บุตรพรม ปุริศ ไสยสมบัติ มัชฌิมา เรืองศรี
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
สรสิช คะดุ๊ พีระดนย์ พรหมศิริ นภดล มณีรัตน์ประเสริฐ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ธีรภัทธ์ ชนางแก้ว กิตติศักดิ์ พยัคชาติ สิรวิชญ์ สว่างศรี
|
|
|
|
2. คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
อาร์ม สุขเขียว ทิพวัลย์ คำศรี มนสิชา สกุลรัตนธารา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
วรินทร โชติช่วง อนุดา สุขานุศาสน์ ปาณิสรา วงศ์ทวีพิทยากุล
|
เหรียญทองแดง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
พัชรภรณ์ เมธาจีรเวช กีฬารักษ์ ใจกล้า ธัญกมล หลักบ้าน
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ปาริสา สัทธินทรีย์ จามิกร ปานเกิด สิริยาพร ทองห่อ
|
|
|
|
3. คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
อัมคา วงพระจันทร์
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ชาตินิธิ ชัยโชติกิจ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
กรกช วิจิตรนาวี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ธนพล ร่มรื่น
|
|
|
|
4. คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
มนสิชา สกุลรัตนธารา
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
กีฬารักษ์ ใจกล้า
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
อนุดา สุขานุศาสน์
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
กรรนิภา อารีกุล
|
|
|
|
5. ดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต |
กรกฎ จึงอำนวยชัย
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
เกียรติเพชร ชูสิน
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ภานุพงษ์ บุญวิก
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
มนัสวี ดีจริง
|
|
|
|
6. ดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
ชิดชนก ลิ้มวัฒนะ
|
เหรียญเงิน |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
พลอยไพลิน ทองจำปา
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ณัฐนิชา วรวิจิตร์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
จิณณพัต เจริญผล
|
|
|
|
7. บริดจ์ - คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
สรารุต พรานนท์สถิตย์ วนิดา เกตุสกุล
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ณัฐวุฒิ เดชากุล จีรดา สุขมณี
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
อภิวัฒน์ ช้างรบ ภคนันท์ ธัญจิรานุกูล
|
|
|
|
8. ปันจักสีลัต - เดี่ยวปันจักลีลา ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
อิลยาส สาดารา
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
อิสลามี วานิ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
มูฮำหมัดโนร์ดิง บินยาเซ็ง
|
|
|
|
9. ปันจักสีลัต - เดี่ยวปันจักลีลา หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
สาลีนี มามุ
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
พิมพ์ชนก ยิ่งแย้ม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
ชุติมา แก้วมี
|
|
|
|
10. ปีนหน้าผา - คู่ชาย (ทั่วไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ปรมัตถ์ มารศรี สหรัฐ คุ้มสอาด
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
ธีรพล รักคง สิทธิพร เทพสอน
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
พลพลาพร เมืองทรัพย์ ซูกีฟลี ยาการียา
|
|
|
|
11. ปีนหน้าผา - เดี่ยวบุคคลชาย (มือใหม่) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
อนวัช พรมวังขวา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ศิวาพัชร์ วรัทจตุพัฒน์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
วุฒิพงษ์ จอมรัตน์
|
|
|
|
12. ปีนหน้าผา - เดี่ยวบุคคลหญิง (มือใหม่) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
อมรรัตน์ เจิมจันทร์ทึก
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ฐิตา ชินทศักดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
สายรุ้ง มิถุนาวงค์
|
|
|
|
13. ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ทรรศนะ พรมวิชัย พงศธร ปัญญาทอง เจนวิทย์ มายา อภิเดช พงศ์ศิลป์วิจิตร
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ทองผาภูมิ วงศ์สุขดี ธันย์วิช อธิมาศชัยรัชต์ ณัฐภัทร แจ่มกระจะ กฤติกร ศรีพัทยากร
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
นภัส ต่อตั้งพานิช นภิศ ต่อตั้งพานิช กันติทัต สร้อยสุมณฑา สุภนิต บุญพิภักดิ์
|
|
|
|
14. ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
นภิศ ต่อตั้งพานิช
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ชิตณุพงศ์ ภูรีโรจน์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
ธนโชติ ปราสาร
|
|
|
|
15. ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
ภานุ สุธีรศักดิ์
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ |
ณัฐพันเลิศ เอื้ออภิญญกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ |
วรพจน์ ศิริรัตน์
|
|
|
|
16. ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. ถึง 55 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ศิรามล ดีพุดซา
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
ธัชพรรณ ศรีเสมอ
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง |
อภิชญา มิ่งขวัญ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
สุขฤทัย หอมชื่น
|
|
|
|
17. ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 62 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
อรภา เสนาธรรม
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
อรชา ไชยเมืองชื่น
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต |
สมฤดี เทพปลื้ม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
กมลวรรณ อัคจันทร์
|
|
|
|
18. ยูยิตสู - จับล็อคบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
สุภวดี แก้วสระแสน
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
รัชดากรณ์ นามงาม
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
จักรวาล ดวงศรี
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
วนิดา รักสัตย์
|
|
|
|
19. ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. ถึง 69 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
รัชราช ยิ้มพราย
|
เหรียญเงิน |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ธนาธิป เกตุโชติ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
กิติชัย ผ่องใส
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม |
สุรเชษฐ์ มีกาย
|
|
|
|
20. ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 ก.ก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
คมกริช เขียดนิน
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต |
ธนิน เหล่าเกษมสุข
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ |
วนัส แสงเทียนประไพ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
กิตติภูมิ สงศรี
|
|
|
|
21. ยูยิตสู - ต่อสู้บุคคลชาย (Fightin system)รุ่นน้ำหนักเกิน 56 กก. ถึง 62 กก. |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
อาทิตย์ ควรสถาน
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด |
อภินันท์ แทเรือง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย |
ณัฐภัทร คามวัลย์
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยรังสิต |
อนิรุต จันทะคุป
|
|
|
|
22. ยูยิตสู - ศิลปะการต่อสู้ (Duo Show System) คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี |
จิรายุ วงศ์สวรรค์ อรภา เสนาธรรม
|
เหรียญเงิน |
|
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต |
สุภวดี แก้วสระแสน ธรรมนูญ โปไธสง
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
นาวิน ก่อแก้ว กัญญาวีร์ พลสุวรรณ
|
เหรียญทองแดง |
|
สถาบันการพลศึกษา |
ฉัตรชัย ฤทธิเดชะ ธนารีย์ วงษ์จันทร์
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|