Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
ราชภัฏอุบลราชธานีเกมส์
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 14 มกราคม 2562 จำนวน
59
เหรียญทอง
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กระโดดสูง - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ขว้างจักร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
กระโดดค้ำ - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ขว้างค้อน - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
17:50
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
19:45
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
20:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
กรีฑา ชิง 7 เหรียญทอง
ครอสเวิร์ด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
10:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ครอสเวิร์ด ชิง 1 เหรียญทอง
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 8
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย vs สถาบันการพลศึกษา
13:00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 6
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี vs มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 6
สถาบันการพลศึกษา vs มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
คาราเต้โด ชิง 4 เหรียญทอง
ดาบสากล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบ Foil (ทีมหญิง)
รอบชิงชนะเลิศ
15.15
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Start List
Result
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Start List
Result
Official
ดาบสากล ชิง 2 เหรียญทอง
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 108
มหาวิทยาลัยธนบุรี vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
09:00
หอประชุมตลาดสด เทศบาล 3 (ตลาดใหญ่)
Start List
Result
Official
ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 109
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
09:00
หอประชุมตลาดสด เทศบาล 3 (ตลาดใหญ่)
Start List
-
-
เทเบิลเทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงเดี่ยว
รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ชายเดี่ยว
รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต vs มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง
เพาะกายและฟิตเนส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
โมเดลฟิสิค บุคคลหญิง รุ่นความสูงเกิน 162 ซม.
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม.
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่นทั่วไป
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
เพาะกายและฟิตเนส ชิง 5 เหรียญทอง
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ
Start List
Result
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ
Start List
Result
Official
ปืนยาวอัดลม - ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สถาบันพลศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ
Start List
Result
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. ถึง 70 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 49
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 50
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 51
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 52
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 53
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 54
09:00
อาคารย์ศูนย์การเรียนรู้ฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
ยูยิตสู ชิง 6 เหรียญทอง
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กรรเชียง ชาย 1 คน พายคู่ ระยะทาง 500 ม. ทั่วไป
รอบชิงชนะเลิศ
12.45
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
12.53
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
เรือยาว 10 ฝีพาย 500 เมตร หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
13.01
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
13.09
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
เรือยาว 5 ฝีพายชาย 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
13.17
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
กรรเชียง หญิง 1 คน พายคู่ ระยะทาง 500 ม. ทั่วไป
รอบชิงชนะเลิศ
13.25
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
คยัค ชาย 4 คน 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
13.33
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
เรือยาว 5 ฝีพายหญิง 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
13.41
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
กรรเชียง ชาย 2 คน พายคู่ ระยะทาง 500 เมตร ทั่วไป
รอบชิงชนะเลิศ
13.49
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพายชาย ระยะ 500 เมตร
รอบชิงชนะเลิศ
13.57
อุทยานบึงบัวห้วยวังนอง
Start List
Result
Official
เรือพาย ชิง 10 เหรียญทอง
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 800 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
08:45
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
กบ 50 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
16:55
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
17:25
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Start List
Result
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง
หมากกระดาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หมากรุกไทย ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.307 ชั้น 3 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.307 ชั้น 3 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากล้อม คู่ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.506 ชั้น 5 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากล้อม คู่หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.506 ชั้น 5 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากล้อม คู่ผสม
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.506 ชั้น 5 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.407 ชั้น 4 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้อง 53.407 ชั้น 4 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากฮอส ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้องประชุมเล็ก ชั้น 2 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากฮอส ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
09:00
ห้องประชุมเล็ก ชั้น 2 คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
หมากกระดาน ชิง 9 เหรียญทอง
เอเเมท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
11:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Start List
Result
Official
เอเเมท ชิง 1 เหรียญทอง
Print รายการชิงเหรียญทอง