SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มกราคม 2562

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา1
09:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา1
09:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
กระโดดไกล - ชาย 
 ทศกรีฑา2
10:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 5
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 6
 รอบแรก
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 ทศกรีฑา3
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 5
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 6
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 7
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 8
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 9
 รอบแรก
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
กระโดดค้ำ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
กระโดดสูง - ชาย 
 ทศกรีฑา4
15:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบแรก
15:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบแรก
15:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบแรก
15:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบแรก
15:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 5
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 6
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 7
 รอบแรก
16:15
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:50
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
18:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
18:40
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา5
19:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา5
19:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบสอง
19:10
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบสอง
19:10
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบสอง
19:25
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบสอง
19:25
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
19:45
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
20:00
สนามกรีฑา โรงเรียนกีฬา จังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม กรีฑา  52 รายการ  
 
ครอสเวิร์ด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 3
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 7
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 1
13:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 2
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 7
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 2
14:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 3
15:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 5
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 4
16:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 กระดานที่ 5
17:00
ห้องประชุมชั้น 4 อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม ครอสเวิร์ด  138 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบที่ 1
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบที่ 1
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 2
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
 รอบที่ 2
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบที่ 2
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบที่ 1
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบที่ 1
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ RE
10:30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบ RE
10:30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบ RE
10:30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ RE
10:30
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 1
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบที่ 1
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบที่ 1
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 1
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 1
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบรองชนะเลิศ(สะสมคะแนน)
13.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ RE
13:00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบ RE
13:00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
หอประชุมต้นพอก (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รวม คาราเต้โด  32 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย M33  คู่ที่ 33
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M34  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W29  คู่ที่ 29
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W30  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W31  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบสาม
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W32  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสาม
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M35  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสาม
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M36  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสาม
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W34  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M37  คู่ที่ 37
สถาบันการพลศึกษา  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M38  คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย W33  คู่ที่ 33
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบแรก
10:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
15.15
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
โรงแรมสุนีย์แกรนด์ ลานกิจกรรมชั้น 4
Official
รวม ดาบสากล  22 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
08:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบแรก
08:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
08:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
09:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
09:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบแรก
09:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
09:50
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
10:17
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
10:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
10:55
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
11.30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
11:05
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบแรก
11:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
11:42
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
12:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร
 รอบแรก
12:18
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
12:30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
 รอบแรก
12:30
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
 รอบแรก
12:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
12:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
13.00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบแรก
13:10
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
13:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
14.00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
14:11
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบแรก
14:23
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
 รอบแรก
14:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
14:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
15.00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
15:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
15:02
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบแรก
15:35
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
16:00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
16:06
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
16:10
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบแรก
16:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
16:40
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
17:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
17:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
17:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
17:00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
17:48
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบแรก
18.00
สนามเทนนิส สวนนก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายคู่   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
18:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
18:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
18:15
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบแรก
19:37
เทศบาลวารินชำราบ
Official
รวม เทนนิส  53 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 108
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมตลาดสด เทศบาล 3 (ตลาดใหญ่)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 109
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมตลาดสด เทศบาล 3 (ตลาดใหญ่)
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
อาคาร 15 คณะบริหารธุรกิจและจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม บริดจ์  4 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
08:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
12:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
14:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
15:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
17:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบแรก
18:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สายบน  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   สายบน  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายบน  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายบน  คู่ที่ 2
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายล่าง  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยสยาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายล่าง  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   สายบน  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายบน  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ทีมชาย   สายล่าง  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยสยาม  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
รวม แบดมินตัน  12 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 71
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 72
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 73
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 74
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 75
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 61
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 76
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 77
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
สถาบันการพลศึกษา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 63
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 64
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 80
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 81
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 82
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 83
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุม ชั้น 6 คณะธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม ปันจักสีลัต  24 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี
 รอบที่ 3
08
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบที่ 3
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยนครพนม  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยนครพนม
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 3
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ 2
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว   สาย 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี
 รอบที่ 3
08:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยนครพนม
 8 ทีม
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 8 ทีม
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 8 ทีม
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 8 ทีม
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 8 ทีม
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2
 8 ทีม
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 8 ทีม
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 8 ทีม
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม เปตอง  54 รายการ  
 
เพาะกายและฟิตเนส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.  
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
โมเดลฟิสิค บุคคลหญิง รุ่นความสูงเกิน 162 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม.  
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่นทั่วไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.  
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานพอก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม เพาะกายและฟิตเนส  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบแรก
17:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบแรก
18:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
รวม ฟุตซอล  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยนครพนม  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบสอง
17:00
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17:00
เวทีมวย คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี