SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มกราคม 2562

เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย M37  คู่ที่ 37
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ชายคู่   สาย M38  คู่ที่ 38
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
หญิงคู่   สาย W29  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
หญิงคู่   สาย W30  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
หญิงคู่   สาย W31  คู่ที่ 31
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ชายคู่   สาย M39  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบที่ 1
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบที่ 1
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 1
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 1
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 5
สถาบันการพลศึกษา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 9
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 วันที่ 2
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 13
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 15
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม เทควันโด  18 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
รวม เทนนิส  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W31  คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม บาสเกตบอล  2 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
เทศบาลวารินชำราบ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
11.30
เทศบาลวารินชำราบ
Official
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W31  คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W15  คู่ที่ 15
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
Official
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 39
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามสโมสรฟุตบอลอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
10:00
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
10:04
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
10:12
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบแรก
10:18
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:21
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบแรก
10:35
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย A  คู่ที่ 6
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบสอง
10:44
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
10:55
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย B  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบสอง
11:10
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย B   สาย A  คู่ที่ 10
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:13
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย A  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบสอง
11:26
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย A  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบสอง
11:37
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย B  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบสอง
12:03
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย B  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบสอง
12:13
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   สาย A  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบแรก
13:19
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   สาย A  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:23
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   สาย B  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบแรก
13:36
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย A  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:43
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   สาย B  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  สถาบันการพลศึกษา
 รอบรองชนะเลิศ
13:59
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย B   สาย A  คู่ที่ 20
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย B   สาย B  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:14
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย A  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
14:16
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   สาย B  คู่ที่ 23
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบรองชนะเลิศ
14:22
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   สาย A  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   สาย B  คู่ที่ 25
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบรองชนะเลิศ
14:44
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย A   คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
14:47
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมชาย B   คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:59
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง A   คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
15:03
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ต่อสู้ทีมหญิง B   คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
15:14
ห้องโถงชั้น 1 ตึก 20 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
รวม ยูโด  29 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย M19  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนปทุมพิทยาคม
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
ลอนโบลว์ส (สาธิต)
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 1
08:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 1
08:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 1
08:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 2
09:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 2
09:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 2
09:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 3
09:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 3
10:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 3
10:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 4
11:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 4
11:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 4
11:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 5
13:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 5
13:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบคัดเลือก 5
13:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 6
14:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 6
14:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบคัดเลือก 6
14:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Official
ทีม 3 คน ชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
16:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
-
-
-
ทีม 3 คน หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
16:00
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
-
-
-
รวม ลอนโบลว์ส (สาธิต)  24 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
ทีมหญิง   สาย W31  คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ศูนย์บ้านยางน้อย)
Official
รวม วอลเลย์บอล  2 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หาดคูเดื่อ
Official
ทีมหญิง   สาย W31  คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ฯ  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หาดคูเดื่อ
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  2 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมกลางแจ้ง หญิง 6 คน   สาย W12  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมกลางแจ้ง หญิง 11 คน   สาย W9  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมกลางแจ้ง ชาย 6 คน   สาย M12  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
ทีมกลางแจ้ง ชาย 11 คน   สาย M28  คู่ที่ 26
สถาบันการพลศึกษา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี (ทุ่งบูรพา)
Official
รวม ฮอกกี้  4 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W23  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันการพลศึกษา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมชาย   สาย M19  คู่ที่ 19
สถาบันการพลศึกษา  vs  มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม แฮนด์บอล  2 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer
Sponcer